The Tresor Suite Residence by Serenity Living

Tresor Apartment, District 4, Ho Chi Minh City, Vietnam·Xem trên bản đồ

Tuyệt vời10 đánh giá
9,0
Xem giá
Xem giá
1 / 16
Nhận phòngtừ 16:00
Trả phòngđến 11:00
Bãi đỗ xeCó phí
WiFi✓ Miễn phí
Thú cưng✕ Không cho phép
Bữa sángKhông nêu rõ

Mô tả

The Tresor Suite Residence by Serenity Living là căn hộ 5 sao tại Quận 4, Sài Gòn, cách trung tâm thành phố 850 m, có sân thượng, ban công và bếp đầy đủ tiện nghi. Căn hộ phù hợp với du khách cần không gian rộng hơn một phòng khách sạn, với diện tích 120 m² và tầm nhìn ra thành phố.

Bên trong, căn hộ có điều hòa và ba giường King size rộng. Có lò sưởi, khu vực ăn uống và TV màn hình phẳng. Phòng tắm có bồn tắm và bồn tắm spa, bếp có bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh và máy giặt. Wifi miễn phí có ở mọi khu vực, và chỗ nghỉ có phòng gia đình.

Toàn bộ chỗ nghỉ không hút thuốc và có một căn hộ đón được xe lăn, các tầng cao được kết nối bằng thang máy. Khách cũng có thể dùng phòng gym. Khu vực chung có camera giám sát, bảo vệ 24 giờ và hệ thống báo động an ninh.

Phòng

1 loại phòng

Chỗ nghỉ tại The Tresor Suite Residence by Serenity Living chỉ có một loại hình duy nhất là căn hộ lớn, được bố trí như một đơn vị sinh hoạt trọn vẹn thay vì phòng khách sạn thông thường. Căn hộ rộng 120 m² và đón tối đa sáu khách với ba giường King size rộng, nên phù hợp cho nhóm hoặc gia đình đi cùng nhau. Bếp có bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh và dụng cụ nấu ăn, gần khu vực ăn uống, và trong căn hộ có máy giặt.

Khu vực sinh hoạt có điều hòa, TV màn hình phẳng, lò sưởi và tầm nhìn ra thành phố, còn sân thượng và ban công cho bạn không gian ngoài trời với view địa danh. Phòng tắm có bồn tắm và bồn tắm spa, đồ vệ sinh miễn phí, áo choàng tắm và máy sấy tóc. Vì là một đơn vị duy nhất, cả nhóm dùng chung cùng một không gian.

Căn hộ Deluxe ba phòng ngủ — The Tresor Suite Residence by Serenity Living

Căn hộ Deluxe ba phòng ngủ

120 m² Tối đa 8 khách 3 giường lớn (King size)
Lò sưởiSân thượngBồn tắm spa

Căn hộ rộng 120 m² với ba giường King size rộng, lò sưởi và sân thượng. Bồn tắm và bồn tắm spa nằm trong phòng tắm riêng, còn bếp đầy đủ tiện nghi gồm bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh và máy giặt. Khu vực ăn uống và view thành phố hoàn thiện bố cục, căn hộ đón tối đa sáu khách.

Xem giá

Tiện nghi

45 tiện nghi
Chỗ đậu xe
Ban công
Phòng tắm riêng
Điều hòa không khí
Bồn tắm
Bồn tắm spa
Tầm nhìn
Wifi miễn phí
Phòng gia đình
Bếp

Wifi miễn phí có ở mọi khu vực, và có thể đậu xe riêng tại chỗ với phí, không cần đặt trước. Tòa nhà có thang máy lên các tầng cao, bảo vệ 24 giờ, hệ thống báo động an ninh và camera giám sát ở khu vực chung cũng như bên ngoài chỗ nghỉ. Toàn bộ chỗ nghỉ không hút thuốc và có phòng gym, sân thượng và ban công.

Bên trong căn hộ, bếp có bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh, dụng cụ nấu ăn, ấm đun nước điện, máy pha trà và cà phê cùng bàn ăn. Máy giặt, nước lau dọn, khăn trải giường và khăn tắm cũng được cung cấp.

Phòng tắm có bồn tắm, bồn tắm spa, vòi sen, bidet, áo choàng tắm, máy sấy tóc và đồ vệ sinh miễn phí. Khu sinh hoạt có ghế sofa, giường sofa, bàn làm việc và lò sưởi, cùng TV màn hình phẳng và hệ thống sưởi.

Chung

  • Toàn bộ căn hộ đón được xe lăn
  • Các tầng cao có thang máy
  • Sân thượng
  • Ban công
  • Phòng gym
  • Điều hòa không khí
  • Không hút thuốc toàn bộ chỗ nghỉ
  • Phòng gia đình
  • Phòng không hút thuốc
  • Camera giám sát bên ngoài chỗ nghỉ
  • Camera giám sát khu vực chung
  • Báo khói
  • Hệ thống báo động an ninh
  • Bảo vệ 24 giờ
  • Máy dò khí carbon monoxide

Ăn uống

  • Máy pha trà/cà phê

Trong phòng

  • Giường rất dài (> 2 mét)
  • Dụng cụ nấu ăn
  • Bếp nấu
  • Lò nướng
  • Tủ lạnh
  • Lò vi sóng
  • Máy giặt
  • Khu vực ăn uống
  • Lò sưởi
  • Giường sofa
  • Áo choàng tắm
  • Bồn tắm spa
  • Đồ vệ sinh miễn phí
  • Tầm nhìn thành phố
  • Tầm nhìn địa danh

Giải trí & công nghệ

  • Dịch vụ internet
  • TV màn hình phẳng
  • TV

Bãi đỗ xe

  • Chỗ đậu xe

Căn hộ nằm ở Quận 4, một khu ven sông nhỏ gọn ngay phía nam Quận 1, nơi các con phố dân cư xen lẫn quán cà phê và quán ăn nhỏ. Cầu Mong là địa danh gần nhất, cách 150 m, và chùa Linh Sơn nằm cách tòa nhà 250 m. Bến Nhà Rồng bên sông Sài Gòn cách 400 m, nên bờ sông chỉ cách cửa một đoạn đi bộ ngắn. Trong vòng 150 m có vài quán cà phê, trong đó có Highlands Coffee Saigon Royal, cùng các quán phục vụ lẩu và súp mì.

Ga Bến Thành cách 750 m và ga Sài Gòn cách 3,3 km, nên các điểm dừng tàu và metro của trung tâm chỉ mất một chuyến đi ngắn từ căn hộ. Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách tòa nhà 6,3 km, còn hồ Crescent, hồ nhân tạo ở Phú Mỹ Hưng, nằm cách 4,8 km tại Quận 7.

Về văn hóa, Bảo tàng Mỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh cách 550 m và Bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh cách 1,1 km. Công viên Tao Đàn, cách 1,4 km, là nơi xanh mát để đi dạo buổi sáng, còn Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách tòa nhà 1,8 km. Chùa và cầu Mong chỉ cách các quán cà phê trong khu phố một quãng đi bộ ngắn, nên các con phố quanh căn hộ dễ khám phá bằng chân.

  • cầu Mong
    Địa danh gần nhất, đi bộ khoảng hai phút
    150 m
  • chùa Linh Sơn
    Chùa Phật giáo trong khu phố, đi bộ một quãng ngắn
    250 m
  • Bến Nhà Rồng
    Bến sông bên sông Sài Gòn, có view ra mặt nước
    400 m
  • Bảo tàng Mỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh
    Bộ sưu tập tranh và điêu khắc Việt Nam
    550 m
  • Bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh
    Bảo tàng thành phố về lịch sử và văn hóa của đô thị
    1,1 km
  • công viên Tao Đàn
    Công viên trung tâm có các lối đi rợp bóng cây để đi dạo buổi sáng
    1,4 km

Có phù hợp với bạn?

Có, nếu…

  • ✓bạn muốn một căn hộ đầy đủ với bếp đầy đủ tiện nghi và máy giặt, thay vì phòng khách sạn.
  • ✓bạn đi cùng gia đình: chỗ nghỉ có phòng gia đình và căn hộ có ba giường King size rộng cho tối đa sáu khách.
  • ✓bạn cần không gian ngoài trời: sân thượng và ban công cho bạn view ra thành phố.
  • ✓bạn muốn đi bộ đến bảo tàng: Bảo tàng Mỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh cách 550 m và Bến Nhà Rồng cách 400 m.
  • ✓bạn cần lối đi cho xe lăn: toàn bộ căn hộ đón được xe lăn và các tầng cao có thang máy.

Có lẽ không, nếu…

  • ✕bạn muốn có chỗ đậu xe miễn phí: chỗ đậu xe riêng tại chỗ có tính phí, dù không cần đặt trước.
  • ✕bạn dự định đến trước 16:00, vì nhận phòng bắt đầu từ giờ đó và bạn cần thông báo thời điểm đến.
  • ✕bạn muốn ở gần sân bay: sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 6,3 km.
  • ✕bạn muốn xem nhiều đánh giá của khách: chỗ nghỉ mới có mười đánh giá.

Khách nói gì

10 đánh giá đã xác thực
9,0

Khách chấm điểm cao nhất cho vị trí, độ sạch sẽ, sự thoải mái và nhân viên, còn giá trị đồng tiền và tiện nghi thì thấp hơn một chút. Với mới chỉ mười đánh giá, các nhận xét này đến từ một số ít lượt lưu trú.

Nhân viên9,2
Sạch sẽ9,2
Thoải mái9,2
Vị trí9,2
Đáng giá tiền9,0
Tiện nghi8,9

Câu hỏi thường gặp

Một đêm tại The Tresor Suite Residence by Serenity Living giá bao nhiêu?

Giá phòng tại The Tresor Suite Residence by Serenity Living thay đổi theo ngày, mùa và tình trạng còn phòng, nên ở đây không có một con số cố định cho mỗi đêm. Xem giá hiện tại trên các trang đối tác của chúng tôi cho những ngày bạn dự định.

Làm sao để đến The Tresor Suite Residence by Serenity Living?

Căn hộ nằm ở Quận 4, cách ga Bến Thành 750 m và ga Sài Gòn 3,3 km. Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 6,3 km. Chỗ đậu xe riêng tại chỗ có tính phí, và không cần đặt trước. Nhận phòng bắt đầu từ 16:00, và bạn nên báo trước cho chỗ nghỉ biết thời điểm bạn đến.

Gần The Tresor Suite Residence by Serenity Living có gì?

Địa danh gần nhất là cầu Mong, cách 150 m, tiếp theo là chùa Linh Sơn (250 m) và Bến Nhà Rồng (400 m), một bến sông bên sông Sài Gòn. Bảo tàng Mỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh cách 550 m và Bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh cách 1,1 km. Công viên Tao Đàn cách 1,4 km, Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách 1,8 km và hồ Crescent cách 4,8 km.

The Tresor Suite Residence by Serenity Living có bếp không?

Có, The Tresor Suite Residence by Serenity Living có bếp đầy đủ tiện nghi với bếp nấu, lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh, dụng cụ nấu ăn và ấm đun nước điện. Máy giặt, bàn ăn và máy pha trà và cà phê làm đầy đủ bộ tiện nghi.

The Tresor Suite Residence by Serenity Living có đón được xe lăn không?

Có, toàn bộ căn hộ đón được xe lăn, và các tầng cao của tòa nhà có thể lên bằng thang máy. Căn hộ cũng có điều hòa và phòng tắm riêng với bồn tắm và vòi sen.

The Tresor Suite Residence by Serenity Living có phù hợp cho gia đình không?

Có, chỗ nghỉ có phòng gia đình, và căn hộ có ba giường King size rộng cho tối đa sáu khách. Căn hộ có bếp đầy đủ, máy giặt và khu vực ăn uống, nên gia đình có thể tự nấu ăn và giặt giũ trong thời gian lưu trú.

The Tresor Suite Residence by Serenity Living có những tiện nghi phòng tắm nào?

Phòng tắm riêng của căn hộ có bồn tắm và bồn tắm spa, cùng vòi sen, bidet và bồn cầu. Đồ vệ sinh miễn phí, áo choàng tắm, máy sấy tóc, dép và khăn tắm đều được cung cấp.

Có được hút thuốc tại The Tresor Suite Residence by Serenity Living không?

Không, chỗ nghỉ không hút thuốc trên toàn bộ khu vực, và căn hộ cũng là đơn vị không hút thuốc. Chỗ nghỉ còn có bảo vệ 24 giờ và hệ thống báo động an ninh.

The Tresor Suite Residence by Serenity Living · Ảnh (16)
9,0 Tuyệt vời10 đánh giá
Xem giá